top of page

Á HJARK starfa: 

Andrea Karen Jónsdóttir tækniteiknari - andrea@hjark.is

Dagný Tómasdóttir arkitekt BA / verkefnastjóri - dagny@hjark.is

Dagur Sölvi Sigurjónsson húsasmíðameistari / byggingariðnfræðingur - dagur@hjark.is

Drew Meakin arkitekt MA - drew@hjark.is

Flemming Jón Hólm tækniteiknari - flemming@hjark.is

Hulda Jónsdóttir eigandi/arkitekt MA, FAÍ - hulda@hjark.is

Katla Maríudóttir arkitekt MA, FAÍ - katla@hjark.is

Ólafur Þór Ólason arkitekt MA - oli@hjark.is

Pétur Bragason byggingarverkfræðingur - petur@hjark.is

Victor Óli Búason arkitekt BA - victor@hjark.is

Nánir samstarfsaðilar: 

sa studio: Tiago Sa - arkitekt MA 

bottom of page